Ham-eunjung 1st official fansite in Vietnam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

~♥♥♥~Hameunjung 1st official fansite in Vietnam~♥♥♥~

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi

Go down 
pamy_diamond9x
LordOfDarkKnight
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
LordOfDarkKnight

LordOfDarkKnight

Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 3:34 pm

First topic message reminder :

Theo như tình hình chiến tuyến cho biết thì số lượng khủng khiếp của mem miền bắc đã vượt qua chúng ta, vì thế nếu ta nhân nhượng thì miền nam chúng ta sẽ thua đúng như câu của bác hồ : "ta càng nhân nhượng giặc càng lấn tới" vì thế hỡi các mem miền nam, chúng ta phải chiến đấu bằng cách 8, spam và chém gió sao cho hơn bên tụi diamond miền Bắc mới đúng theo tiêu chí "không để lũ giặc lấn tới phải quyết chiến, quyết thắng"

Tác giảThông điệp
Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 12:37 pm

ơ kìa ta ko ở hcm sao mà off?
bùn nữa
LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:11 pm

Hey ya, đi off thì phải đợi sinh nhật ss Jung mà đi luôn tiện thể mới zui, chứ đi sớm làm gì Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 535104
0nlY_U_L3ad3R

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:33 pm

Hơ... Sn Jung trùng vào lúc thi cuối HK1. Lúc đó có mà hù papa mama đi tự tử mới có nước đc đi chơi Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 772103
Ghét thật!!! Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 326189
Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:38 pm

he he ham chơi bỏ học ik vui lém dó
LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:41 pm

Mà công nhận, mà năm sau là thi chuyển cấp ko biết đi of bằng cách nào giờ Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 616120
Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:46 pm

Ngọc đang ôn thi chuyển cấp đây
Điịnh thi chuyên toán mà khó ơi là khó
LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:50 pm

Bây giờ ko biết hè xong có dc online nhiều ko nữa, ba mẹ đang tính vác máy tính vào phòng chị tui huhuhuh khổ sở quá, phải bày mưu tính kế để năm sau vẫn dc chơi huhuhu Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 783868
* à tiện thể cho mình hỏi bạn 0nlY_U_L3ad3R có tên gì gọi cho nhanh không, với lại dù khá muộn(2 ngày) nhưng chúc mừng sinh nhật bạn nha Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 140227
l3al3ykun

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:07 pm

Cứ gọi bạn ấy là Heo Sữa Quay ( Này mình miền Bắc đấy có phản đối thì post bài nữa hộ cái ) Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 399187
0nlY_U_L3ad3R

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:12 pm

Bạn Lord gọi mình là PHỞN nhá!!! Đừng có nghe lời cái ông Kun đó. Thanks nhé!!! Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 524313
@Kun: Tui chém ông àh!!! Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 326189
l3al3ykun

l3al3ykun

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:15 pm

Ước j tui die lun nhưng ông trời có cko tui DIE đâu bây h bà KILL dc tôi thì sướng quá
LordOfDarkKnight

LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:24 pm

Heo sữa quay và Phởn,........... chọn cái nào giờ,......... mà thôi không nên gây thù chuốc oán=> Phởn Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 535104
l3al3ykun

l3al3ykun

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:26 pm

Ông dc lém nka bỏ quân đoàn mình theo quân đoàn khác ( Phản tặc rùi )
LordOfDarkKnight

LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:27 pm

Ax ax, thế thì đành gọi heo sữa quay vậy Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 862348 sr nha chị phởn vì em theo quân đoàn của bác kun nên đành gọi chị là ............. Heo vậy Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 592128
LordOfDarkKnight

LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 05, 2010 4:32 pm

Có cái statue này hay mún chia sẻ cho mem miền nam này, khi bỏ vào statue yahoo sẽ thấy :-&:-&:-&__________________________________:-&__________X(X(X(__>:)__>:)__X(X(X(____:-&________X(____X(__>:)>:)__X(____X(____:-&__:-&:-&__X(____X(__>:)____X(____X(____:-&__________X(X(__X(>:)______X(X(__X(
Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 11788297
pamy_diamond9x

pamy_diamond9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 05, 2010 5:09 pm

@ Kun: ông làm gì bên miền Nam đấy hả??? HN2 mà sao vào đây chém làm gì hả??? Mà thây kệ !! Vào đêy chém vs mem miền Namchoa vui nhaz!!!
N.G.K

N.G.K

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 1:09 pm

mn đã chém 3 trang òi à
ôi, mềnh lại chậm chân
cho tg với :)
LordOfDarkKnight

LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 1:15 pm

Chiến tuyến miền nam chúng ta hiện nay lại có thêm những chiến binh mới, hy vọng sẽ đạt nhiều thành tích đây Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 899486
Ngọc

Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 8:09 pm

bùn quá bùn quá
jận rồi
ta chỉ iu ta
nói chơi chứ chiện học của mềnh trầm trọng rồi

Học càng ngày càng ngu sao lại thế
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi   Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi - Page 2 Icon_minitime

Mem miền nam vào spam chém gió đi anh em ơi
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» [888] Ổ Spam chém gió đổ cây của Diamond miền Bắc
» Đăng kí zào FC of Mem miền Nam
» Miền Bắc ui, vào họp chuẩn bị off nèo ^^
» ♥ Mem miền Bắc vào điểm danh ♥
» [Vote]Tên miền cho 4rum